ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันการพูดทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
87 |
ทอง |
7 |
1. เด็กหญิงแพรกานต์ ศรีอภิญญา |
1. นางลำดวน สำลี |
2 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันการพูดทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
86 |
ทอง |
8 |
1. นางสาวสุรีรัตน์ คัดทะจันทร์ |
1. นางสัมพันธ์ ช่อรักษ์ |
3 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
69 |
ทองแดง |
21 |
1. นายชิรภัทร เทียมวงเดือน 2. นางสาวประวิตรา ศรีกู่กา 3. นางสาวศศิกานต์ ทองสระคู |
1. นางสาวสิริมา ไชยสิทธิ์ 2. นางสาวราตรี พันธุชา 3. นางณัฐรินทร์ คำภักดี |
4 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
72 |
เงิน |
11 |
1. นางสาวบุษบา ธรรมิภักดิ์ 2. นางสาววันวิสา ธรรมิภักดิ์ 3. นายอิทธิโชติ สาสุข |
1. นางสุกัญญา พิทักษ์ 2. นางสาวราตรี พันธุชา |
5 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันวาดภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
95 |
ทอง |
4 |
1. เด็กชายวีระเทพ วรศิริ |
1. นางอวยพร วรศิริ |
6 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันวาดภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
86 |
ทอง |
24 |
1. นายโชคชิดชัย มากพูน |
1. นายสุรพงษ์ ไขแสง |
7 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
89 |
ทอง |
4 |
1. เด็กชายพนัชกร ราชพลแสน 2. เด็กชายศิริวัฒน์ ทูลสูงเนิน |
1. นายวิรัตน์ ใจเสือ 2. นายอนุกรณ์ ประสงค์สุข |
8 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
75 |
เงิน |
12 |
1. นายชญานนท์ กางเงา 2. นายญาโนไท โยตะพงษ์ |
1. นายอนุกรณ์ ประสงค์สุข 2. นายวิรัตน์ ใจเสือ |
9 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 |
88.17 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กชายต้นตระกูล ขุมทรัพย์ 2. เด็กหญิงนภาพร นามจันทร์ดา 3. เด็กหญิงศิวพร สะมันชาติ |
1. นางมัทนา พิมพ์เขต 2. นางอวยพร วรศิริ |
10 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 |
87 |
ทอง |
4 |
1. นางสาวปิยะฉัตร แสนสนาม 2. นายพีรพัฒน์ ทองจันทร์ 3. นายราเมศวร์ ศิริษา |
1. นายศิวณัฐ บุญมาก 2. นางมัทนา พิมพ์เขต |
11 |
วิทยาศาสตร์ |
กิจกรรมการประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสำรวจ ม.1-ม.3 |
91 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นางสาวกรรณญาเวศ ไข่สังข์ 2. เด็กหญิงปิยะดา ประเสริฐโส 3. เด็กหญิงมิ่งกมล ไชยบัวแดง |
1. นางณัฐรินทร์ คำภักดี 2. นายศิวณัฐ บุญมาก |
12 |
วิทยาศาสตร์ |
กิจกรรมการประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสำรวจ ม.4-ม.6 |
85.3 |
ทอง |
4 |
1. นางสาวปรานปรีญา นามหาไชย 2. นายวสวัสดิ์ ทองลับ 3. นางสาวอริศรา วงษ์สนิท |
1. นายศิวณัฐ บุญมาก 2. นางณัฐรินทร์ คำภักดี |
13 |
วิทยาศาสตร์ |
กิจกรรมการประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 |
94 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงชลดา มะลิซ้อน 2. เด็กหญิงธิดารัตน์ ทับมะโรง 3. เด็กหญิงพร้อมเพชร อนุเวช |
1. นางสาวราตรี พันธุชา 2. นางสาวสิริมา ไชยสิทธิ์ |
14 |
วิทยาศาสตร์ |
กิจกรรมการประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 |
87 |
ทอง |
9 |
1. นางสาวธันยพร อรรคบุตร 2. นางสาวมาทินี หาพันธุ์ 3. นางสาวสิรินรัตน์ ช่างศรี |
1. นางอภัย ปาสาใน 2. นางสุจิตรา สุขสุวรรณ |
15 |
วิทยาศาสตร์ |
กิจกรรมการประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 |
84.5 |
ทอง |
11 |
1. นายครรชิตพล โยธาจันทร์ 2. นายนราวิชญ์ จันทน์ดาหงส์ 3. นางสาวโสภิดา ดำงาม |
1. นายสุทธวิทย์ ศรีบุตตะ 2. นางสุนจรี ศรีบุตตะ |
16 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทยิงไกล ม.1-ม.6 |
68 |
ทองแดง |
44 |
1. นายธีรศักดิ์ เพิ่มพูน 2. นายอิสระพงษ์ ธรรมิภักดิ์ 3. นายเกริกบดินท์ มาตขาว |
1. นายสมบัติ ตึกประโคน 2. นายภาณุเดช ศรีนวลจันทร์ |
17 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
65 |
ทองแดง |
35 |
1. นายจักรพงษ์ ดวงแก้ว 2. นายปิยะพล กุมผัน 3. นายศิโรจน์ สุริวัตร |
1. นายสมบัติ ตึกประโคน 2. นายสุรพงษ์ ไขแสง |
18 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันทักษะการแก้ปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
89.17 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายกษิดิศ ลุนภูงา 2. เด็กหญิงวริศรา ศิริวงศ์ 3. เด็กชายวิทยา ชาวงษ์ |
1. นายชัยพร พิลาภ 2. นางถนอม พิลาภ 3. นางสุจิตรา สุขสุวรรณ |
19 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันทักษะการแก้ปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
88 |
ทอง |
5 |
1. นางสาวกัญญาภัค ลานรอบ 2. นางสาวนัฐพร คำไชย 3. นางสาววิภาวนี นามมะลัย |
1. นางสุนจรี ศรีบุตตะ 2. นางสาวกัญญาภัค ญาตินิยม 3. นางลำดวน สำลี |
20 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้าง Web Applications ม.4-ม.6 |
87 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นายณัฐพงษ์ จำปาคำ 2. นายณัฐวุฒิ มิ่งศรี |
1. นางสาวกฤษฎา สุดหนองบัว 2. นางกัลยา สุเมตร |
21 |
คอมพิวเตอร์ |
การสร้างภาพเคลื่อนไหว Animation 2D ม.4-ม.6 |
89 |
ทอง |
18 |
1. นายธเนศวร เผือกพูล 2. นายนิติภูมิ ประชานันท์ |
1. นางสาววันเพ็ญ สวนงาม 2. นางกัลยา สุเมตร |
22 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสืบค้นข้อมูล ม.1-ม.3 |
84 |
ทอง |
16 |
1. เด็กหญิงธิญากรณ์ มิตรมนตรี 2. เด็กชายปวริศ ดอนเกิด |
1. นางพิไลพร สงเคราะห์ 2. นางเนตรนภา มหาพานต์ |
23 |
คอมพิวเตอร์ |
การเขียนเว็บไซต์ด้วยโปรแกรมสำเร็จรูป ม.1-ม.3 |
90 |
ทอง |
10 |
1. เด็กหญิงฐิติมา ลายโล 2. เด็กหญิงสุกัญญา ยมรัตน์ |
1. นายภาคิน วงศ์อาษา 2. นางเนตรนภา มหาพานต์ |
24 |
หุ่นยนต์ |
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ Line Fast ม.1-ม.3 |
89 |
ทอง |
10 |
1. เด็กชายชินวัตร ศรีปัญญา 2. เด็กหญิงวิชญดา ไชยราช 3. เด็กหญิงษมาวรรณ ศรีคำบ่อ |
1. นางสาวกฤษฎา สุดหนองบัว 2. นางสุมาลี ชนะดี |
25 |
หุ่นยนต์ |
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ Logistic bot ม.4-ม.6 |
65 |
ทองแดง |
11 |
1. นายธนากร หาญลือ 2. นายศรเทพ ญาตินิยม 3. นายสิทธิกร เกล็ดพลี |
1. นางสาวกฤษฎา สุดหนองบัว 2. นายภาณุเดช ศรีนวลจันทร์ |