ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันการพูดทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
78 |
เงิน |
31 |
1. นายอนุวัฒน์ บัวธรา |
1. นางสถิตย์นนทนดา ไชยสงคราม |
2 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันการพูดทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
74 |
เงิน |
46 |
1. นางสาวอมรรัตน์ คุณพานิชย์โชติ |
1. นางเบญจมาศ พวงเพชร |
3 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
60 |
ทองแดง |
50 |
1. นางสาวอรนุช ไชยธงรัตน์ 2. นางสาวเพชรรีดา สมวงศ์ 3. เด็กหญิงเมธาพร โพธิษา |
1. นางขวัญตา อุปชา 2. นางสาวพสธร นิลผาย 3. นายประพจน์ น่าบัณฑิต |
4 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
59 |
เข้าร่วม |
24 |
1. นางสาวชวิศา พลบุตร 2. นางสาวปานไพลิน เปไสล 3. นางสาวภัทรธิดา มาลัยกอง |
1. นางเบญจมาศ พวงเพชร 2. นางสถิตย์นนทนดา ไชยสงคราม 3. นางสาวพสธร นิลผาย |
5 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันวาดภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
94 |
ทอง |
9 |
1. เด็กหญิงจินต์จุฑา พลยุทธ |
1. นายพิเดช ศรีบุญเรือง |
6 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันวาดภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
80 |
ทอง |
52 |
1. นายภูวิศ พิเศษกุล |
1. นายพิเดช ศรีบุญเรือง |
7 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดสิ่งประดิษฐ์ชุดแฟนซีรีไซเคิล ม.1-ม.6 |
86 |
ทอง |
21 |
1. นางสาวกมลรัตน์ ผลมะม่วง 2. นายธนาวุฒิ อัปมะทัง 3. นางสาวธัญสุดา สิมหม้อ 4. นางสาวนัทชา ชิ้นงูเหลือม 5. นางสาวปานไพลิน เปไสล |
1. นางขวัญตา อุปชา 2. นางสาวพสธร นิลผาย |
8 |
วิทยาศาสตร์ |
กิจกรรมการประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสำรวจ ม.1-ม.3 |
88 |
ทอง |
10 |
1. เด็กหญิงชลธิชา แก้วพรม 2. เด็กชายพรพนม ปิตะฝ่าย 3. เด็กหญิงสุกันยา หวันธรรมา |
1. นางขวัญตา อุปชา 2. นางสาวพสธร นิลผาย |
9 |
วิทยาศาสตร์ |
กิจกรรมการประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสำรวจ ม.4-ม.6 |
81.5 |
ทอง |
16 |
1. นางสาวณัฐธยาน์ ทารักษ์ 2. นายนรัณกร พฤกษชาติ 3. นายบรรณวิทย์ กัณหาสุระ |
1. นางเบญจมาศ พวงเพชร 2. นางสถิตย์นนทนดา ไชยสงคราม |
10 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทยิงไกล ม.1-ม.6 |
68 |
ทองแดง |
44 |
1. นายณัฐพงษ์ โยธา 2. นายปัฐพี บุญศิริ 3. นายผาสุข พันธัง |
1. นางสถิตย์นนทนดา ไชยสงคราม 2. นายประพจน์ น่าบัณฑิต |
11 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
65 |
ทองแดง |
35 |
1. นายณัฐพงษ์ โยธา 2. นายปฐพี บุญสิริ 3. นายผาสุข พันวัง |
1. นายประพจน์ น่าบัณฑิต 2. นางสถิตย์นนทนดา ไชยสงคราม |