ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันการพูดทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
-1 |
- |
|
1. เด็กชายพงศ์พัชรา ภูต่อยอด |
1. นางสาวแหวนทอง ปัจมนต์ |
2 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันการพูดทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
75 |
เงิน |
44 |
1. นางสาวเสาวภา พลมุข |
1. นางสาวแหวนทอง ปัจมนต์ |
3 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
65 |
ทองแดง |
35 |
1. เด็กหญิงพิมพ์วิไล ไปนา 2. นางสาววรัลยา ศรีดาพันธ์ 3. เด็กหญิงวิไลวรรณ ป้องกัน |
1. นางสาวรุ่งนะภา แก้วไพรวัน 2. นายนราวุธ ซื่อความซื่อ 3. นางสาวณัฏฐา อ่อนสองชั้น |
4 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
64 |
ทองแดง |
15 |
1. นางสาวชมพูนุช ทิพย์สุวรรณ 2. นางสาวธิติรัตน์ แสงสิกรณ์ 3. นางสาวปุญญิศา ผายบุตร |
1. นายอมรเทพ สุ่มมาตย์ 2. นางสาวแหวนทอง ปัจมนต์ 3. นายบรรพรต แขวงภูเขียว |
5 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันวาดภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
94 |
ทอง |
9 |
1. เด็กชายภูษกร ไชยสันต์ |
1. นางกฤษณา สิงห์คำ |
6 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันวาดภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
88 |
ทอง |
13 |
1. นายภานุเดช วิกล |
1. นางกฤษณา สิงห์คำ |
7 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดสิ่งประดิษฐ์ชุดแฟนซีรีไซเคิล ม.1-ม.6 |
86 |
ทอง |
21 |
1. นางสาวนภัสวรรณ แสงสีดา 2. นางสาววรกาญจน์ เชียงพฤกษ์ 3. นายอดิศร มาตยคุณ 4. นางสาวเนตรนภา กองจำปา |
1. นางสาววันเพ็ญ สังวิบุตร 2. นางศิริธร ศรีจำนงค์ |
8 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
-1 |
- |
|
1. นายธีรภัทร์ สมัย 2. นายพรหมโชค พันโกฏิ |
1. นายอมรเทพ สุ่มมาตย์ 2. นายนราวุธ ซื่อความซื่อ |
9 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 |
88.17 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงณัฐณิชา วิสาพล 2. เด็กหญิงธัญวรัตน์ ประเมศรี 3. เด็กหญิงหัทยา เครือสวัสดิ์ |
1. นางสาวรุ่งนะภา แก้วไพรวัน 2. นายนราวุธ ซื่อความซื่อ |
10 |
วิทยาศาสตร์ |
กิจกรรมการประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสำรวจ ม.4-ม.6 |
78.5 |
เงิน |
24 |
1. นางสาวชุติมา เอ็นคะวัน 2. นางสาวปารวี แก้วผาลัย 3. นางสาวพิมพ์ชนก สวัสดิภูมิ |
1. นางสาวมลพิราพร เหล่าจินดา 2. นางสาวณัฏฐา อ่อนสองชั้น |
11 |
วิทยาศาสตร์ |
กิจกรรมการประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 |
85 |
ทอง |
18 |
1. เด็กหญิงชุติญา เอ็นคะวัน 2. เด็กหญิงนิชานัน สันคะนุช 3. เด็กชายปราชณวัตน์ พัฒมะณี |
1. นางสาวรุ่งนะภา แก้วไพรวัน 2. นางกฤษณา สิงห์คำ |
12 |
วิทยาศาสตร์ |
กิจกรรมการประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 |
-1 |
- |
|
1. นางสาวจุฑามาศ แสนโสภา 2. นางสาวณัฏฐณิชา บุญมาวงษา 3. นายเตชินท์ ทะทุมมา |
1. นายบรรพรต แขวงภูเขียว 2. นางกฤษณา สิงห์คำ |
13 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทยิงไกล ม.1-ม.6 |
95 |
ทอง |
4 |
1. นายธิติวุฒิ คำวิโส 2. นายนพดล โยกันยา 3. นายสรวิชญ์ ไชยนิคม |
1. นางกฤษณา สิงห์คำ 2. นางสาวมลพิราพร เหล่าจินดา |
14 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
75 |
เงิน |
25 |
1. เด็กชายธนวัฒน์ หงษ์โสภา 2. เด็กชายธนวัฒน์ ผลบุญ 3. นายพลศักดิ์ พลเยี่ยม |
1. นางกฤษณา สิงห์คำ 2. นางสาวณัฏฐา อ่อนสองชั้น |
15 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันทักษะการแก้ปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
28 |
เข้าร่วม |
29 |
1. เด็กหญิงกัญญาณัฐ เอกตาแสง 2. เด็กหญิงมนัสชนก มะโนวรรณ์ 3. เด็กหญิงศุภวรรณ นามโยธา |
1. นางกฤษณา สิงห์คำ 2. นางสาวรุ่งนะภา แก้วไพรวัน 3. นางสาวณัฏฐา อ่อนสองชั้น |
16 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันทักษะการแก้ปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
50 |
เข้าร่วม |
16 |
1. นางสาวกันยรัตน์ พันธุ์ศรีชนะ 2. นายธนพล ผิวเกลี้ยง 3. นางสาวอภิญญา สิทธิสวนจิก |
1. นายบรรพรต แขวงภูเขียว 2. นายอมรเทพ สุ่มมาตย์ 3. นางสาวแหวนทอง ปัจมนต์ |