ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันการพูดทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
90 |
ทอง |
4 |
1. เด็กหญิงอมรลดา อมรมรกต |
1. นายศราวุฒิ ไล้เลิศ |
2 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันการพูดทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
94 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นายรัฐภูมิ คลังสำโรง |
1. นางสาวโศภิษฐ์ สุ่มมาตย์ |
3 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
100 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายธนัช ศรีโคตา 2. เด็กหญิงบุณรดา ครองศรัทธา 3. เด็กชายภัทรภูมิ สุกใส |
1. นายวิทยา ภาวะลี 2. นางอัชรา ภูดินดาน 3. นางประสบพร ขันประกอบ |
4 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
100 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นางสาวธัญลักษณ์ จุรีมาศ 2. นางสาวเทียนหอม ศิลาแยง 3. นายโชติวิทย์ เดชาเสถียร |
1. นายประจักษ์ วิเชียรศรี 2. นางสมจิต อินทรชาติ 3. นางธมนวรรณ มุมาลี |
5 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันวาดภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
91 |
ทอง |
39 |
1. เด็กหญิงกัลยากร สามิบัติ |
1. นายจิรัฐติกร ศรีชื่น |
6 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันวาดภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
86 |
ทอง |
24 |
1. นายปวริศ อนันเต่า |
1. นายศุภชัย ไพรินทร์ |
7 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดสิ่งประดิษฐ์ชุดแฟนซีรีไซเคิล ม.1-ม.6 |
89 |
ทอง |
14 |
1. นายกิติพันธ์ หอมคำนึง 2. นางสาวชุตินันท์ ไข่หิน 3. นางสาววสุนันท์ พิมพ์ดี 4. นายศิวพงศ์ วงศ์ทิพย์ 5. นางสาวแพรวา ศรีภูงา |
1. นางสาวกรัณฑ์เพชร สายเชื้อ 2. นางพรรณี สงวนโสภา |
8 |
วิทยาศาสตร์ |
กิจกรรมการประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสำรวจ ม.4-ม.6 |
82.28 |
ทอง |
11 |
1. นางสาวชิดชนก ดวงชมภู 2. นายธนพร บุญบิดา 3. นายพชรดนัย บุญชุม |
1. นายณรงค์รัตน์ เมธาคุณวุฒิ 2. นางชีวารัตน์ ซาระมาตย์ |
9 |
วิทยาศาสตร์ |
กิจกรรมการประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 |
92 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงพิชาญาภา เยาวเรศน์ 2. เด็กหญิงภัทรธิดา สุขคี้ 3. นางสาวศิมันตรา แฝงสะโด |
1. นางสุธัมมา กาบินพงษ์ 2. นางสุพรรษา ทิพย์สิงห์ |
10 |
วิทยาศาสตร์ |
กิจกรรมการประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 |
86 |
ทอง |
13 |
1. นายภูริณัฐ วีระพันธ์ 2. นางสาวศรันย์พร สารบรรณ 3. นางสาวสโรชรัตน์ รมเพ็ง |
1. นางสาวสิริรักษ์ เขียวละออง 2. นางสาวมณฑิรา โสภาวะนัส |
11 |
วิทยาศาสตร์ |
กิจกรรมการประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 |
90.28 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นายกิตติชัย หงษ์โสดา 2. นายแผ่นดิน ศรีพลัง 3. นายโฆษิต หล่อศิวาวชิรสุข |
1. นางสาวเมธียา มาตย์จันทร์ 2. นายชนาธิป โสภาพล |
12 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทยิงไกล ม.1-ม.6 |
68 |
ทองแดง |
44 |
1. นายฉันท์ชนก คำหอม 2. นายพชรพล พัวพันธ์สุดดี 3. นายสิธินันต์ ชัยตระกูล |
1. นายปรัชญา นทีศิริกุล 2. นางสาวสุวิมล วงศรีเทพ |
13 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
75 |
เงิน |
25 |
1. นายวรัญชิต กันชัย 2. นายอัศม์เดช ระกิติ 3. นายเชิดชัย จินดา |
1. นายเดชนรสิงห์ รัตนพล 2. นางจารุสิริ แสงจันทร์ |
14 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันทักษะการแก้ปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
88.83 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงกัลยารัตน์ แสนอุ่น 2. เด็กหญิงนัชชา ประกอบแสง 3. เด็กชายอนันตญา ศรีผ่องงาม |
1. นางนภัสนันท์ ศรีคุณ 2. นางวิไลวรรณ ขันธวัฒน์ 3. นายชนาธิป โสภาพล |
15 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันทักษะการแก้ปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
80 |
ทอง |
7 |
1. นายกรรฐ์ เหมือดนอก 2. นายธฤตธรรศ รัตนพล 3. นายธีระวัฒน์ จุลรัตน์ |
1. นางสาวสิริรักษ์ เขียวละออง 2. นางวิริยาภรณ์ มนตรีโพธิ์ 3. นางสาวมัทยาภรณ์ รังษีคาร |
16 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้าง Web Applications ม.4-ม.6 |
81 |
ทอง |
6 |
1. นายชลสิทธิ์ ใสสูงเนิน 2. นายทีมไทย น้อยสุวรรณ |
1. นายธนกฤต ขันธวัฒน์ 2. นางกัญตรพักตร์ ศรีคะเณย์ |
17 |
คอมพิวเตอร์ |
การสร้างภาพเคลื่อนไหว Animation 2D ม.4-ม.6 |
93 |
ทอง |
9 |
1. นางสาวจิรภิญญา ชมเมือง 2. นายพีรภัทร ตรีบุญเมือง |
1. นางสาวพรพินิจ นิจสุข 2. นางสาวอรวรรยา เย็นวัฒนา |
18 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสืบค้นข้อมูล ม.1-ม.3 |
84 |
ทอง |
16 |
1. เด็กชายณัฐกานต์ เเยบภายคำ 2. เด็กชายวชิรวิทย์ นาดี |
1. นางสาวจินตนา โพธิจักร 2. นายณัฐวุฒิ รุ่งวิสัย |
19 |
หุ่นยนต์ |
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ Line Fast ม.1-ม.3 |
100 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายกฤษพล สิงห์ชา 2. เด็กชายขจรยศ มหาสาโร 3. เด็กชายศิวัฒน์ ศักดิ์ศรีไพศาล |
1. นายวิทยะวัฒน์ แก่งอินทร์ 2. นายณัฐวุฒิ รุ่งวิสัย |
20 |
หุ่นยนต์ |
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ Logistic bot ม.4-ม.6 |
98 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นายณัฐนนท์ ปุณลา 2. นายวีรภัทร ไกรการ 3. นายอภิรักษ์ ศิริบาล |
1. นายชนาธิป โสภาพล 2. นายวิทยะวัฒน์ แก่งอินทร์ |