ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันการพูดทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
77 |
เงิน |
35 |
1. เด็กหญิงณัฐฐิยา สรภูมิ |
1. นางฐิติกาญจน์ เจริญอาจ |
2 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันการพูดทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
75 |
เงิน |
44 |
1. นางสาวฑิฎารัตน์ เสริฐศรี |
1. นางสุนันทา สุ่มมาตย์ |
3 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
67 |
ทองแดง |
30 |
1. เด็กชายธนวิชย์ อินอำไพ 2. เด็กชายพงศกร ดีสมบัติ 3. เด็กหญิงรุ่งรวี สรรพชัย |
1. นางฐิติกาญจน์ เจริญอาจ 2. นางสาวกนกวรรณ กองพา |
4 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
59 |
เข้าร่วม |
24 |
1. นางสาวชลธิชา วงศ์จำปา 2. นางสาวมณิสรา ปัญญา 3. นางสาวอรวรรณ ศรีอุดร |
1. นางฐิติกาญจน์ เจริญอาจ 2. นางสุนันทา สุ่มมาตย์ |
5 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันวาดภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
94 |
ทอง |
9 |
1. เด็กหญิงสุชาดา ศิริม่วง |
1. นางสาวกนกวรรณ กองพา |
6 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันวาดภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
82 |
ทอง |
44 |
1. นางสาวเหมรัตน์ คงมั่น |
1. นางสาวกนกวรรณ กองพา |
7 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 |
84.6 |
ทอง |
6 |
1. เด็กหญิงคชาภรณ์ ชุ่มเสนา 2. เด็กหญิงชลนิชา สาระวิถี 3. เด็กหญิงพัชรมัย คำแดง |
1. นางสาวกนกวรรณ กองพา 2. นางฐิติกาญจน์ เจริญอาจ |
8 |
วิทยาศาสตร์ |
กิจกรรมการประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 |
84.62 |
ทอง |
10 |
1. นายธนพงษ์ สองสี 2. นายพิสิฐ สุระพินิจ 3. นายสุพสิทธิ์ ดีสมบัติ |
1. นายนฤพล สายวิลัย 2. นายสุเมธ ศรีวิไล |
9 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทยิงไกล ม.1-ม.6 |
95 |
ทอง |
4 |
1. เด็กชายวิศวะ โคตะขุน 2. เด็กชายสุนทรวัฒน์ สุวรรณศรี 3. เด็กชายอนุชิต โมกอรชร |
1. นายสุเมธ ศรีวิไล 2. นางฐิติกาญจน์ เจริญอาจ |
10 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
100 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นายณัฐพงษ์ วงค์สมศรี 2. นายธีรยุทธ สุบิน 3. นายพีรพัฒน์ วินทะไชย |
1. นายสุเมธ ศรีวิไล 2. นางสุนันทา สุ่มมาตย์ |
11 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสืบค้นข้อมูล ม.1-ม.3 |
83 |
ทอง |
27 |
1. เด็กหญิงชรินรัตน์ อุระนันต์ 2. เด็กหญิงรัชนี บุบผามะตะนัง |
1. นายนฤพล สายวิลัย 2. นางสาวกนกวรรณ กองพา |