ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันการพูดทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
79 |
เงิน |
29 |
1. เด็กหญิงปาริตา พลซื่อ |
1. นางสาวกนกวรรณ คันสินธ์ |
2 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันการพูดทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
81 |
ทอง |
25 |
1. นางสาวเบญจสิริ พละกรต |
1. นางสาวกนกวรรณ คันสินธ์ |
3 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
68 |
ทองแดง |
24 |
1. เด็กหญิงกายสิทธิ์ พิพิธกุล 2. นางสาวพัชราวดี ชัยศรี 3. นางสาวภัทรนันท์ รองชัย |
1. นางอุบลรัตน์ ชรารัตน์ 2. นางสาวภีรนันท์ กล้าหาญ 3. นางสาวจารุวรรณ แสงโคตร |
4 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
64 |
ทองแดง |
15 |
1. นางสาวจีรนันท์ แจ่มแจ้ง 2. นางสาวปภัสสร บุญขัน 3. นางสาวศลุตา บุญปก |
1. นางปราณี ใจทาน 2. นางสะอาด พลซื่อ 3. นางสาวจารุวรรณ แสงโคตร |
5 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันวาดภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
94 |
ทอง |
9 |
1. เด็กหญิงสลิลทิพย์ บัวเพ็ชร |
1. นายนิราศ ศรีขาวรส |
6 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันวาดภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
90 |
ทอง |
4 |
1. นายชินทาโร่ ยามาโมโต้ |
1. นายนิราศ ศรีขาวรส |
7 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดสิ่งประดิษฐ์ชุดแฟนซีรีไซเคิล ม.1-ม.6 |
88 |
ทอง |
15 |
1. นายณัฐพงศ์ ไชยคำภา 2. นางสาวธนิดา คามวัลย์ 3. นางสาวนันทิตา ศรีบุญเรือง 4. นางสาววรัญญา แก้วรัมมา 5. นายศิริวัฒน์ บูรนพรอนันท์ |
1. นางสาวภีรนันท์ กล้าหาญ 2. นายประสิทธิ์ สิมพลี |
8 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
85 |
ทอง |
8 |
1. นายกิตติธัช กาลสุวรรณ 2. นางสาวนภาวดี ภูมิพันธ์ |
1. นางสาวอมร หนองขุ่นสาร 2. นางสะอาด พลซื่อ |
9 |
วิทยาศาสตร์ |
กิจกรรมการประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสำรวจ ม.1-ม.3 |
91 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงกฤติมา ศึกขยาด 2. เด็กหญิงชุติกาญจน์ ไชยวารี 3. เด็กหญิงวิชญาพร แสงปาก |
1. นางปราณี ใจทาน 2. นางสาวจารุวรรณ แสงโคตร |
10 |
วิทยาศาสตร์ |
กิจกรรมการประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสำรวจ ม.4-ม.6 |
84.71 |
ทอง |
5 |
1. นางสาวกัญธิชา ศรเสนา 2. นางสาวจุฑาภรณ์ กุลวงศ์ 3. นางสาววิญาดา โพธิ์วิเศษ |
1. นางปราณี ใจทาน 2. นางสาวจารุวรรณ แสงโคตร |
11 |
วิทยาศาสตร์ |
กิจกรรมการประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 |
82.71 |
ทอง |
16 |
1. นางสาวกนิษฐา ขายแก้ว 2. นางสาวกัญญาภัค เกตุมาชม 3. นางสาววรัญญา บุตรสาร |
1. นางสะอาด พลซื่อ 2. นางสาวอมร หนองขุ่นสาร |
12 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทยิงไกล ม.1-ม.6 |
95 |
ทอง |
4 |
1. นายกิตติธัช ทาปลัด 2. นายปิยพล กุลวงศ์ 3. นายโชคชนะพล พลซื่อ |
1. นางสาวอมร หนองขุ่นสาร 2. นายอิสรพงศ์ แสนโคก |
13 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
90 |
ทอง |
15 |
1. เด็กชายกรินทร์ เยื่อใย 2. เด็กชายดิษยพงษ์ โพธิแสง 3. เด็กชายวีรพล พลเยี่ยม |
1. นางสะอาด พลซื่อ 2. นายอิสรพงศ์ แสนโคก |
14 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันทักษะการแก้ปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
33 |
เข้าร่วม |
19 |
1. นายจักริน นิยมวัน 2. เด็กหญิงปฏิมากรณ์ หาญอาสา 3. เด็กชายศุภณัฐ สายบุญ |
1. นางอุบลรัตน์ ชรารัตน์ 2. นางสาวภีรนันท์ กล้าหาญ 3. นางสาวสุกันญา สงเคราะห์ |
15 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันทักษะการแก้ปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
50 |
เข้าร่วม |
16 |
1. นางสาวณัฐพร ทิพนงค์ 2. นายธีระศักดิ์ ต้นสีนนท์ 3. นางสาวศศิวิมล พรมโคตร |
1. นางปราณี ใจทาน 2. นางสะอาด พลซื่อ 3. นางสาวสุกันญา สงเคราะห์ |
16 |
คอมพิวเตอร์ |
การสร้างภาพเคลื่อนไหว Animation 2D ม.4-ม.6 |
97 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นางสาวรัชวิภา มะระโช 2. นางสาวอภิชญา พันธ์บุษผา |
1. นายณัฐวุฒิ ภูมิชัยโชติ 2. นางสาวปทุมวดี พานทอง |
17 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสืบค้นข้อมูล ม.1-ม.3 |
84 |
ทอง |
16 |
1. เด็กชายธราดล ใจคง 2. เด็กหญิงภัทรธิดา สีลา |
1. นางสาวปทุมวดี พานทอง 2. นายณัฐวุฒิ ภูมิชัยโชติ |
18 |
คอมพิวเตอร์ |
การเขียนเว็บไซต์ด้วยโปรแกรมสำเร็จรูป ม.1-ม.3 |
97 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กชายณัฏฐากร ศรีแนน 2. เด็กหญิงธนภรณ์ แสงสุรี |
1. นายธนาคร ศรีแนน 2. นายณัฐวุฒิ ภูมิชัยโชติ |
19 |
หุ่นยนต์ |
การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ Line Fast ม.1-ม.3 |
95 |
ทอง |
6 |
1. เด็กหญิงฐิติมา ตระกูลวงศ์ 2. เด็กชายพงศธร สงเคราะห์ 3. เด็กชายอริสร สุวรรณวงศ์ |
1. นายธนาคร ศรีแนน 2. นายศักดิ์สิทธิ์ สาขามุละ |