ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันการพูดทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
86 |
ทอง |
10 |
1. เด็กหญิงพิชญานันท์ วิลา |
1. นางพจนา มอไธสง |
2 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันวาดภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
92 |
ทอง |
28 |
1. เด็กหญิงภัททิยา เยาวะรุตต์ |
1. นายสุธรวัฒน์ ภูสองชั้น |
3 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันวาดภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
88 |
ทอง |
13 |
1. นางสาวสุชานันท์ ไตรน้อย |
1. นายทองพูน สุขรัตน์ |
4 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดสิ่งประดิษฐ์ชุดแฟนซีรีไซเคิล ม.1-ม.6 |
97 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นางสาวอ้อวรินทร์ แดนดงเมือง 2. นางสาวเกณิกา จรูญไสย 3. นางสาวเยาวเรศ แสนศรี |
1. นางพจนา มอไธสง 2. นางนงนุช ศรีนุกูล |
5 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
89 |
ทอง |
4 |
1. เด็กหญิงสุพัตตรา แดนนาราษฎร 2. เด็กชายอำพล ทนุกิจ |
1. นางสาวภรณ์พัฎรา แดนประกรณ์ 2. นางอุษา ชมภูพฤกษ์ |
6 |
วิทยาศาสตร์ |
กิจกรรมการประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสำรวจ ม.1-ม.3 |
81 |
ทอง |
17 |
1. เด็กหญิงมณฑิตา แสงอ่อน 2. เด็กหญิงมนพร วงค์เสน 3. เด็กหญิงวรพิชชา วงค์ศิลป์ |
1. นางสาวธัญทิวา บุญศล 2. นางพจนีย์ หรเพลิด |
7 |
วิทยาศาสตร์ |
กิจกรรมการประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสำรวจ ม.4-ม.6 |
80.85 |
ทอง |
22 |
1. นายทัตพล แสงจันทร์ 2. นางสาวปิยธิดา โนนวงษา 3. นางสาวสาวิตรี นามดวงศรี |
1. นางประภาวรรณ สิทธิเสนา 2. นางนงนุช ศรีนุกูล |
8 |
วิทยาศาสตร์ |
กิจกรรมการประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 |
85 |
ทอง |
18 |
1. เด็กหญิงจุฑามาศ ภารสำเร็จ 2. เด็กชายนันทภพ ถินวิมล 3. เด็กหญิงอัญชัน แสงจันทร์ |
1. นางภรณ์พัฎรา แดนประกรณ์ 2. นางพจนา มอไสธง |
9 |
วิทยาศาสตร์ |
กิจกรรมการประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 |
87 |
ทอง |
5 |
1. เด็กหญิงอติญา แวงวรรณ 2. เด็กชายอักษรินทร์ จำปาสิงห์ 3. เด็กหญิงเอมวิกา พรมกุล |
1. นางสาวธัญทิวา บุญศล 2. นางอุษา ชมภูพฤกษ์ |
10 |
วิทยาศาสตร์ |
กิจกรรมการประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 |
81.5 |
ทอง |
19 |
1. นางสาวฐิติยาพร ชูศรีทอง 2. นางสาวทัศมล คำไพศรี 3. นางสาววัชรินทร์ ผ่องนานารถ |
1. นางอุษา ชมภูพฤกษ์ 2. นางเปรมจิต วงค์กระโซ่ |
11 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทยิงไกล ม.1-ม.6 |
95 |
ทอง |
4 |
1. นายพิทวัส โพธิ์ชัยแสน 2. นายภัทรพล ถินคำเชิด 3. นายอรัญ หรดี |
1. นางเปรมจิต วงค์กระโซ่ 2. นางอุษา ชมภูพฤกษ์ |
12 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
98 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นายกฤตชพล โพธิ์เปี้ยศรี 2. นายปวรรัชดล ชูศรีเสร็ฐ 3. นายเทพฤทธิ์ ไชยภูมิ |
1. นายวรเวช ละดาไสย์ 2. นางเปรมจิต วงค์กระโซ่ |