ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันการพูดทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
80 |
ทอง |
22 |
1. เด็กหญิงพัสตราภรณ์ อะรัญ |
1. นายจรัญ จิตวงค์ |
2 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันการพูดทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
85 |
ทอง |
9 |
1. นางสาววิภาดา ประจันดุม |
1. นายจรัญ จิตวงค์ |
3 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
68 |
ทองแดง |
24 |
1. เด็กชายปรานต์ ศรีธนะชาติ 2. เด็กชายปัญญา วงษ์เพ็ชร์ 3. เด็กหญิงวรางคณา ศักดิ์เทวิน |
1. นายปิติพงศ์ ประทุมแพง 2. นางสาวกฤษดา วรรณขาม |
4 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
59 |
เข้าร่วม |
24 |
1. นางสาวรัชนี เกตุภูงา 2. นายอรุณ ศรีทองคำ 3. นางสาวเบญจรัตน์ แสงบุรมย์ |
1. นายนุกูล สอนสระคู 2. นายธนวิทย์ ศรีทองแดง |
5 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันวาดภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
92 |
ทอง |
28 |
1. เด็กหญิงพันธิตรา แสนคำแพ |
1. นางสาวธนินทรา สิงห์เขาภู |
6 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันวาดภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
90 |
ทอง |
4 |
1. นายวสุพล ดำเกลี้ยง |
1. นางสาวธนินทรา สิงห์เขาภู |
7 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดสิ่งประดิษฐ์ชุดแฟนซีรีไซเคิล ม.1-ม.6 |
86 |
ทอง |
21 |
1. นายจิรายุ ขัยธ์ไกล้ 2. นางสาวยิ่งนรา ภารเจิม 3. นายรณฐิราช สิงห์นา |
1. นางสาวนุกูล สอนสระคู 2. นายอนันตชัย พาหา |
8 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
75 |
เงิน |
12 |
1. นางสาววัชราภรณ์ ภูมั่นนา 2. นางสาวศิริจิรา บัวลาด |
1. นายปิติพงศ์ ประทุมแพง |
9 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 |
-1 |
- |
|
|
|
10 |
วิทยาศาสตร์ |
กิจกรรมการประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสำรวจ ม.4-ม.6 |
83.42 |
ทอง |
9 |
1. นางสาวรัชฎาภรณ์ การรัมย์ 2. นางสาวสิริกร นุ่นไทย 3. นางสาวอรนิภา คำนวนวัน |
1. นางสาวกฤษดา วรรณขาม 2. นางสาวจรรยา วงษ์วิลา |
11 |
วิทยาศาสตร์ |
กิจกรรมการประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 |
87 |
ทอง |
9 |
1. นางสาวกชกร คำพันธ์ 2. นางสาววรฉัตร จันทท์ธรรม 3. นางสาวสุวิชาดา โต๊ะสิงห์ |
1. นางสาววธิดา โต๊ะสิงห์ 2. นางสาวภควรรณ เกษโข |
12 |
วิทยาศาสตร์ |
กิจกรรมการประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 |
81.25 |
ทอง |
20 |
1. นางสาวณัฐวิภา อาจวงาษา 2. นางสาวพวงผกา แดงบุญเรือง 3. นางสาวอภิชายา กล่ำสกุล |
1. นางสาวกุลธิดา จิตตำนาน 2. นางสาววธิดา โต๊ะสิงห์ |
13 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทยิงไกล ม.1-ม.6 |
95 |
ทอง |
4 |
1. นายทศพร บุญพระลาด 2. นายปรัชญาวัชร์ จิรกุลธนศิริโชติ 3. นายพรพิทักษ์ ยอดคำมี |
1. นายสุพรรณ วิรุณพันธ์ 2. นายทองคำ ผูกจันทร์ |
14 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
65 |
ทองแดง |
35 |
1. นายนนทพัทธ์ พิหูสูตร 2. นายวีรวัฒน์ ปะระทา 3. นายเด่นชัย เกษหอม |
1. นายสุพรรณ วิรณพันธ์ 2. นายทองคำ ผูกจันทร์ |
15 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันทักษะการแก้ปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
35 |
เข้าร่วม |
17 |
1. เด็กหญิงจารุวรรณ หวังคู่กลาง 2. เด็กหญิงนภสร ต้องกระโทก 3. เด็กหญิงวรธิดา สามี |
1. นางสาวกฤษดา วรรณขาม 2. นายปิติพงษ์ ประทุมแพง |
16 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันทักษะการแก้ปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
63 |
ทองแดง |
14 |
1. นายจิรายุ โทรเลข 2. นางสาวภัทรพร กันเมล์ 3. นายสิทธิโชค สาผาย |
1. นางสาวนุกูล สอนสระคู 2. ว่าที่ร้อยตรีธนวิทย์ ศรีทองแดง |
17 |
คอมพิวเตอร์ |
การสร้างภาพเคลื่อนไหว Animation 2D ม.4-ม.6 |
89 |
ทอง |
18 |
1. นายนภัสดล ปะวะกุล 2. นางสาวเสาวลักษณ์ สาติพา |
1. นางสาวกังศฎา อำภาพันธ์ 2. นางทิตยา พลขีดขีน |
18 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสืบค้นข้อมูล ม.1-ม.3 |
84 |
ทอง |
16 |
1. เด็กชายธนพนธ์ ชินทอง 2. เด็กหญิงนภัสวรรณ สุขมะณี |
1. นางสาวกังศฎา อำภาพันธ์ 2. นายธนากร มูลเซอร์ |
19 |
คอมพิวเตอร์ |
การเขียนเว็บไซต์ด้วยโปรแกรมสำเร็จรูป ม.1-ม.3 |
98 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายพงศพัศ พลขีดขีน 2. เด็กชายอภินพ สมจิตรมูล |
1. นางทิตยา พลขีดขีน 2. นายวัชรพล เที่ยงปา |