ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันการพูดทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
77 |
เงิน |
35 |
1. เด็กหญิงชนาพร พรมบุตร |
1. นางสาวกฤติกา สีวิคาน |
2 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันการพูดทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
77 |
เงิน |
39 |
1. นางสาวจารุวรรณ บุญชม |
1. นางสาวแวววิไล ไชยเสริม |
3 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
60 |
ทองแดง |
50 |
1. นางสาวจิตรลดา อ่อนหวาน 2. นายธีรภัทร วงค์ท้าว 3. นางสาวสุปรียา บัวชุม |
1. นางสาวแวววิไล ไชยเสริม 2. นางสาวกฤติกา สีวิคาน 3. นายเธียรไท ไชยา |
4 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
60 |
ทองแดง |
22 |
1. นางสาวธนพร สังการี 2. นางสาวปลายเทียน ทองกลม 3. นางสาววิลาวรรณ์ สีดาว |
1. นางสาวแวววิไล ไชยเสริม 2. นางสาวกฤติกา สีวิคาน 3. นายนิกร ทะวะลี |
5 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันวาดภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
95 |
ทอง |
4 |
1. นางสาวทอฝัน ภูมี |
1. นางสาวอัญชิษฐา ฮวดศรี |
6 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันวาดภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
84 |
ทอง |
35 |
1. นางสาววรรนิดา ละอองศรี |
1. นางสาวอัญชิษฐา ฮวดศรี |
7 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดสิ่งประดิษฐ์ชุดแฟนซีรีไซเคิล ม.1-ม.6 |
86 |
ทอง |
21 |
1. นางสาวนันทนา สุขไสยา 2. นางสาวนันทิยา ฤกษ์ยาม 3. นางสาวพิยดา แสวงสุข 4. นางสาวระพีพรรณ สงวนพันธุ์ 5. นางสาวรุ่งทิพย์ ทวีรัตน์ |
1. นายสุนทร สาระพล 2. นายเธียรไท ไชยา |
8 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทยิงไกล ม.1-ม.6 |
95 |
ทอง |
4 |
1. นายจิรภัทร ศรีสมุทร 2. นายทวี สังการี 3. นายนัทธพงศ์ ละออ |
1. นายสุนทร สาระพล 2. นายเธียรไท ไชยา |
9 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันจรวดขวดน้ำ ประเภทแม่นยำ ม.1-ม.6 |
95 |
ทอง |
7 |
1. นายธนาศักดิ์ พลแมน 2. นายธีรนัย ศรีวงษา 3. นายเจษฎา จันทร์โท |
1. นายเธียรไท ไชยา 2. นายเรวัตร ต้นสาย |
10 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันทักษะการแก้ปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
61.65 |
ทองแดง |
15 |
1. นางสาวกาญจนวิจัตร สุจริตภักดี 2. นางสาวพชรวรรณ เยื่องกาย 3. นายรัชชานนท์ ตะนะวัน |
1. นางสาวแวววิไล ไชยเสริม 2. นางสาวกฤติกา สีวิคาน 3. นายสุนทร สาระพล |
11 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันทักษะการแก้ปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
50 |
เข้าร่วม |
16 |
1. นางสาวกานต์พิชชา ฤทธิ์ภักดี 2. นายภูมินทร์ ภูมิเรศสุนทร 3. นายอภิวิชญ์ จันดารักษ์ |
1. นางสาวแวววิไล ไชยเสริม 2. นางสาวกฤติกา สีวิคาน 3. นายนิกร ทะวะลี |
12 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้าง Web Applications ม.4-ม.6 |
-1 |
- |
|
1. นางสาวกันต์กนิษฐ์ ห้วยจันทร์ 2. นางสาววัลลิภา สระบุรี |
1. นายเธียรไท ไชยา 2. นายนิกร ทะวะลี |
13 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสืบค้นข้อมูล ม.1-ม.3 |
84 |
ทอง |
16 |
1. เด็กชายนนทภพ กลับใจ 2. เด็กชายนิรวิทธ์ เขจรรักษ์ |
1. นายเธียรไท ไชยา 2. นายเรวัตร ต้นสาย |
14 |
คอมพิวเตอร์ |
การเขียนเว็บไซต์ด้วยโปรแกรมสำเร็จรูป ม.1-ม.3 |
84 |
ทอง |
16 |
1. เด็กชายกฤษฎา วิเศษวงษา 2. เด็กชายณัฐพงศ์ ไชยภารา |
1. นายเธียรไท ไชยา 2. นายสุนทร สาระพล |