ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนขัติยะวงษา |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวปรีณาภา ภาระนะที 2. นางสาวนวรัตน์ แก้วคำจันทร์ 3. นายณัฐดนัย ดวงสีดา
|
1. นายนราพล อุปนิ 2. นางสาวศรัญญา จักรทุม
|
2 |
โรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงพิชาญาภา เยาวเรศน์ 2. เด็กหญิงภัทรธิดา สุขคี้ 3. นางสาวศิมันตรา แฝงสะโด
|
1. นางสุธัมมา กาบินพงษ์ 2. นางสุพรรษา ทิพย์สิงห์
|
3 |
โรงเรียนเชียงใหม่ประชานุสรณ์ |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงจิราภัค โพธิสมัคร 2. เด็กหญิงณัฐนันท์ ประทุมชาติ 3. เด็กหญิงลลิตา สมีแจ้ง
|
1. นายบุญสี ทิพจรูญ 2. นางอำพร ทิพจรูญ
|
4 |
โรงเรียนท่าม่วงวิทยาคม |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กชายวีรภัทร ประเสริฐสังข์ 2. เด็กหญิงบัณฑิตา สุขุม 3. เด็กหญิงจินตนา สุทธิประภา
|
1. นางชนิตกานต์ คำวัน 2. นางไพวรรณ พันธ์ภูมิ
|
5 |
โรงเรียนน้ำใสวรวิทย์ |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงรุ่งทิวา สง่าศรี 2. เด็กหญิงกนกวรรณ ลำเหลือ 3. เด็กหญิงเสาวลักษณ์ โคตวงศ์
|
1. นางช่องมาตร จันทาเทพ 2. นายปรมินทร์ พิมพ์พันธุ์
|
6 |
โรงเรียนปทุมรัตต์พิทยาคม |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงฐิตาภา อามาตมลตรี 2. เด็กหญิงพิชญาภา สิทธิสาร 3. นางสาวสุพิตชา มิเขมา
|
1. นางกชรัต พุกพิลาวิช 2. นางสาวกอแก้ว แก้วอ่อนตา
|
7 |
โรงเรียนโพธิ์ชัยชนูปถัมภ์ |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กชายนันทภพ ถินวิมล 2. เด็กหญิงจุฑามาศ ภารสำเร็จ 3. เด็กหญิงอัญชัน แสงจันทร์
|
1. นางพจนา มอไสธง 2. นางภรณ์พัฎรา แดนประกรณ์
|
8 |
โรงเรียนโพธิ์ศรีสว่างวิทยา |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงญาณภัทร ดัดถุยาวัตร 2. เด็กหญิงเพชรรัตน์ เพ็ชรหงษ์ 3. เด็กหญิงบัณฑิตา อ่อนคำ
|
1. นางสาวสุพักตร์ศิริ พืชสิงห์ 2. นางอักษรสำอางค์ นาก้อนทอง
|
9 |
โรงเรียนโพนทองวิทยายน |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงพจมาน มาลาไส 2. เด็กหญิงธิดารัตน์ จันทร์เกศ 3. เด็กชายชลกร ศรีนิลสิทธิ์
|
1. นางกมลทิพย์ หวายแดง 2. นางสาวปวีณา แท่งทอง
|
10 |
โรงเรียนเชียงขวัญพิทยาคม |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงสุธาสิณี สีหาโมก 2. เด็กหญิงรัชดาพร วิชาชัย 3. เด็กหญิงสุจิตรา จันทะคัด
|
1. นางสาวจุฑารัตน์ ประเสริฐสังข์ 2. นางสาวนุชนารถ คำภักดี
|
11 |
โรงเรียนโพนสูงประชาสรรค์ |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงปาลิตา เอ้วะเม 2. เด็กหญิงนฤมล ถั่วอรัญ 3. เด็กหญิงพาสินี เปรียบสม
|
1. นางณิชาภา ประสงค์สุข 2. นางพิมพ์ภัทร ศรีรินทร์
|
12 |
โรงเรียนเมืองสรวงวิทยา |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงณัฐวดี นันทะศิริ 2. เด็กหญิงทิพย์นารี ฮวดศรี 3. เด็กชายอชิรวิชญ์ กาวินำ
|
1. นางรุ่งอรุณ ยุติพันธ์ 2. นางวัชรา คำรพ
|
13 |
โรงเรียนสุวรรณภูมิพิทยไพศาล |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงศลิษา มณีเนียม 2. เด็กหญิงเบญจวรรณ แก่นวงศ์ 3. เด็กหญิงสุภัสสร เครือแวงมนต์
|
1. นางสาวธาราภรณ์ เชิงหอม 2. นางสาวปิลันธนา หงษ์ศรี
|
14 |
โรงเรียนสุวรรณภูมิวิทยาลัย |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงลดาภัสส์ ผลาผล 2. เด็กหญิงณัฐฐาวีรกานต์ สายเชื้อ 3. เด็กหญิงกมลชรัตน์ สุดชารี
|
1. นางอรอนงค์ สอนสนาม 2. นางสาวอัมพร กมลเลิศ
|
15 |
โรงเรียนเสลภูมิพิทยาคม |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงจุฑาดา เหนือจำทิศ 2. เด็กหญิงทักษอร ดาวเรือง 3. เด็กหญิงสิริขวัญ สารุณา
|
1. นางสาวฉันทนา ภาโนมัย 2. นางชุติมา ศรีเรือง
|
16 |
โรงเรียนหนองพอกวิทยาลัย |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กชายจิรภัทร แยบดี 2. เด็กหญิงนาเดียร์ สุนทอง 3. เด็กหญิงวิชญาพร กาลจักร์
|
1. นางปนิตา วรรณพฤติ 2. นางพิริยา นีลเซ่น
|
17 |
โรงเรียนเหล่าหลวงประชานุสรณ์ |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงจิตตนีย์ ลาดศิลา 2. เด็กหญิงนิภาพร บุญเพ็ง 3. เด็กหญิงอัญญรัตน์ สามสี
|
1. นางสาวสุวนันท์ คำหอม 2. นายเอนก วรศิริ
|
18 |
โรงเรียนสตรีศึกษา |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงกชพร บัญหนองสา 2. เด็กหญิงชลิตา สมบูรณ์ถานะ 3. เด็กหญิงบุญญาพร ยิ่งกำแหง
|
1. นางสาวจุรีรัตน์ ประดิษฐบุญ 2. นางสาวชฎาพร สระเศษ
|
19 |
โรงเรียนสตรีศึกษา 2 |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กชายปุณวิช ผดุงเวียง 2. เด็กหญิงณิชยกานต์ มาตย์วิเศษ 3. เด็กหญิงศิริพร นาถาบำรุง
|
1. นางสาวนุชรินทร์ แย้มสรวล 2. นางสาวอัมพวัน ศรแผลง
|
20 |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ร้อยเอ็ด |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงชุติญา เอ็นคะวัน 2. เด็กหญิงนิชานัน สันคะนุช 3. เด็กชายปราชณวัตน์ พัฒมะณี
|
1. นางกฤษณา สิงห์คำ 2. นางสาวรุ่งนะภา แก้วไพรวัน
|
21 |
โรงเรียนจตุรพักตรพิมานรัชดาภิเษก |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวชนันพร สุทธิประภา 2. เด็กหญิงภัทรวดี สีหาฤทธิ์ 3. เด็กหญิงอรจิรา สีกลาง
|
1. นางกมลรัตน์ พุดสีเสน 2. นางไพรินทร์ งามแสง
|
22 |
โรงเรียนโคกล่ามพิทยาคม |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กชายธนดล เปรมนาค 2. เด็กหญิงใบบัว ศรีบุญเรือง 3. เด็กหญิงอรนิภา สระหุนันท์
|
1. นางสาวสมหมาย หงส์พันธ์ 2. นางสาวอนัฐตา โทนหงสา
|
23 |
โรงเรียนจังหารฐิตวิริยาประชาสรรค์ |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงศิรินภา ศรีโยธี 2. เด็กหญิงชญาดา ชนะพล 3. เด็กหญิงศิริญญา หาญอาษา
|
1. นางสาวเบญจมาศ เหลาเคน 2. นางสาวเพ็ญนภา นารถก้านตง
|
24 |
โรงเรียนธวัชบุรีวิทยาคม |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กชายรัฐภูมิ พินิจงาม 2. เด็กหญิงธนาวดี ฝ้ายทอง 3. เด็กหญิงอภิสรา จันทะเรศ
|
1. นางศรีสุดา ใจหาญ 2. นายหัสโกมล ผาบุญมา
|
25 |
โรงเรียนพลับพลาวิทยาคม |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กชายธวัชชัย โล่ห์คำ 2. เด็กหญิงมณทิรา วิชาพูล 3. เด็กหญิงพรศิริ บังจันทร์
|
1. นางสาวสุภาพร สังฆะมณี 2. นางสาวเอมอร จันทร์เสถียร
|
26 |
โรงเรียนอาจสามารถวิทยา |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงศศิธร โปรยไธสง 2. เด็กหญิงครองขวัญ ม่วงศรี 3. เด็กหญิงณิญานันท์ แก้วรัตน์
|
1. นางณัฐมล กุลสุวรรณ 2. นางพัตรวรรณ ประทาน
|
27 |
โรงเรียนพนมไพรวิทยาคาร |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงอัญชลิกา เสนาวงค์ 2. เด็กหญิงมนัสนันท์ ทำพนม 3. นางสาวพาณิชยภรณ์ วงศรีแก้ว
|
1. นางบารนี โสภา 2. นางมนิดา ลาดนาเลา
|
28 |
โรงเรียนคำนาดีพิทยาคม |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวณัฐณิชา ทวีสิทธิ์ 2. นางสาวปรีญาภัทร พรมบุญเรือง 3. นางสาวพรนัชชา ดรวิจิตร
|
1. นายชัยพิชิต วาระสิทธิ์ 2. นางสาวนันทวัน เชิงหอม
|
29 |
โรงเรียนจันทรุเบกษาอนุสรณ์ |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงพร้อมเพชร อนุเวช 2. เด็กหญิงธิดารัตน์ ทับมะโรง 3. เด็กหญิงชลดา มะลิซ้อน
|
1. นางสาวราตรี พันธุชา 2. นางสาวสิริมา ไชยสิทธิ์
|
30 |
โรงเรียนช้างเผือกวิทยาคม |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงนพัสสร คำสมศรี 2. เด็กหญิงศิโรรัตน์ พิศวงปราการ 3. เด็กชายธนากร ศรีชินราช
|
1. นางทิพากร ทาลุมพุก 2. นางสาววิภาวรรณ จันดาหัวดง
|