ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนขัติยะวงษา |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กชายวรวิช สนมเนาว์ 2. เด็กชายวัชรพล จันทร์เหลือง
|
1. นางสาวณัฐสุดา สมจิต 2. นางสาวสุภาภร วิเศษปัสสา
|
2 |
โรงเรียนเชียงใหม่ประชานุสรณ์ |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กชายภูวรินทร์ ภูมิประเสริฐ 2. เด็กชายชาคริต แสนสุข
|
1. นายประภาส ยศปิยะโชติ 2. นายพยงค์ นาก้อนทอง
|
3 |
โรงเรียนดูกอึ่งประชาสามัคคี |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กชายณัฐพงศ์ ไชยภารา 2. เด็กชายกฤษฎา วิเศษวงษา
|
1. นายสุนทร สาระพล 2. นายเธียรไท ไชยา
|
4 |
โรงเรียนทรายทองวิทยา |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กชายอภินพ สมจิตรมูล 2. เด็กชายพงศพัศ พลขีดขีน
|
1. นางทิตยา พลขีดขีน 2. นายวัชรพล เที่ยงปา
|
5 |
โรงเรียนน้ำใสวรวิทย์ |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กชายศุภกร วิเศษภัย 2. เด็กชายธนณ์เทพ ทองเผือก
|
1. นางดวงทิพย์ ศิริโส 2. นางสาวลักษิกา กมลสัตย์
|
6 |
โรงเรียนปทุมรัตต์พิทยาคม |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กชายภัทรพงศ์ ศรีบุญเรือง 2. เด็กชายวัชรพล มหาสาร
|
1. นายพิชัย หลาบมาลา 2. นางสาวอริสรา สุดหล้า
|
7 |
โรงเรียนโพธิ์ทองวิทยาคาร |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กชายธนดล เจริญรัตนสถาพร 2. เด็กชายบัญชา ศรีสุข
|
1. นายบุญประกอบ เจริญรัตนสถาพร ครูไม่ครบ
|
8 |
โรงเรียนเชียงขวัญพิทยาคม |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กชายกิตติภูมิ พินิจ 2. เด็กหญิงคำปาย พิลากอง
|
1. นายณัฐพงค์ บังบัวบาน 2. นางสาวมลฤดี กมลภพ
|
9 |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กชายณัฏฐากร ศรีแนน 2. เด็กหญิงธนภรณ์ แสงสุรี
|
1. นายณัฐวุฒิ ภูมิชัยโชติ 2. นายธนาคร ศรีแนน
|
10 |
โรงเรียนศรีสมเด็จพิมพ์พัฒนาวิทยา |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กชายพงศธร อินทรีย์ 2. เด็กหญิงศลิษา แสนยะมูล
|
1. นางนิตยา ภูมิดิษฐ์ 2. นางสาวปิยะวรรณ จุมพลา
|
11 |
โรงเรียนสุวรรณภูมิพิทยไพศาล |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงพพรรษพร กุดทองดี 2. เด็กชายอัครพล สิงหการ
|
1. นางกิจติพร นาทาม 2. นางสาวณัฏฐภัค โตไทยะ
|
12 |
โรงเรียนสุวรรณภูมิวิทยาลัย |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงวรรณิดา แสนลำโกน 2. เด็กหญิงพิชชานันท์ เชียงภูงา
|
1. นายกิตติ ทวยสอน 2. นางสาวธัญญาภรณ์ สมพล
|
13 |
โรงเรียนเสลภูมิ |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กชายนิมิตรชัย บุพลับ 2. เด็กชายปรินทร แสงกำเนิด
|
1. นายรัฐธรรมนูญ น้อยวงศ์ 2. นางวนัสนันท์ อายุพัฒน์
|
14 |
โรงเรียนเสลภูมิพิทยาคม |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงกนกวรรณ บูรณะอุดม 2. เด็กหญิงกัลยณพ งอมสระคู
|
1. นางสาวกฤติยา พลหาญ 2. นางสาวจิราภรณ์ พ้องเสียง
|
15 |
โรงเรียนหนองพอกวิทยาลัย |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงจุฬาลักษณ์ ภูมิภาค 2. เด็กหญิงอนัญญา นุ่นนาแซง
|
1. นางสาวทัศพร จันทร์มหา 2. นางสาวปนิดา สนิทนวล
|
16 |
โรงเรียนหนองฮีเจริญวิทย์ |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงนิชากร การ์เขต 2. เด็กหญิงณัฏฐณิชา วันจันทร์
|
1. นางจันทร์เพ็ญ ภูแย้ม 2. นายพรชัย น่าบัณฑิต
|
17 |
โรงเรียนสตรีศึกษา |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงสุรีย์วรรณ พรมมี 2. เด็กหญิงพัชราภรณ์ รัตนเพชร
|
1. นางวัชราภรณ์ ไชยวงษา 2. นายศิวัช ภักดีแก้ว
|
18 |
โรงเรียนจตุรพักตรพิมานรัชดาภิเษก |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงปิยพร อินทร์จันทร์ 2. เด็กหญิงธิดารัตน์ วะโรหะ
|
1. นายศิริวัฒน์ เศษบุบผา 2. นายอรรถพล ฉิมกูล
|
19 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ร้อยเอ็ด |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงจุฑาธิบดิ์ วรรณคำ 2. เด็กหญิงณิชนันท์ พรมเกตุ
|
1. นายสรวิชญ์ บุตรพรม 2. นางสาวเดือนพลอย ผาดงยาง
|
20 |
โรงเรียนม่วงลาดวิทยาคาร |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กชายพงศกร อนุสนธิ์ 2. เด็กหญิงภานุมาศ คำแหงพล
|
1. นายประวิทย์ แสงสุขวาว 2. นางพัชราภรณ์ ศรีแก่นจันทร์
|
21 |
โรงเรียนอาจสามารถวิทยา |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กชายวีระวัฒน์ โสรมรรค 2. เด็กหญิงธัญญรัตน์ นามไพร
|
1. นางสาวทิวานันท์ สิงห์สาร์ 2. นายประดิษ ทองเกตุ
|
22 |
โรงเรียนพนมไพรวิทยาคาร |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงกิตติยา สืบสวน 2. นางสาวธัญญรัตน์ พรมราช
|
1. นายประสงค์ นุสนทรา 2. นายเทวัญ ภูพานทอง
|
23 |
โรงเรียนจันทรุเบกษาอนุสรณ์ |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงฐิติมา ลายโล 2. เด็กหญิงสุกัญญา ยมรัตน์
|
1. นายภาคิน วงศ์อาษา 2. นางเนตรนภา มหาพานต์
|
24 |
โรงเรียนม่วงมิตรวิทยาคม |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงสุภนิดา อัศวภูมิ 2. เด็กหญิงอนันตญา คำเสมอ
|
1. นางสาวกัญญารัตน์ ปุผาลา 2. นางสาวสรนันท์ โคตบุตร
|