ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนขัติยะวงษา |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นายศิรวิทย์ สิทธิไกร 2. นางสาวพิชชานันท์ หมวกพิมาย 3. นางสาวนิภาพร เฉลิมศิล
|
1. นางจุฬาพรรณ ชุมพล 2. นายนราพล อุปนิ 3. นางสาวเกตมณี ผาใต้
|
2 |
โรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงนัชชา ประกอบแสง 2. เด็กชายอนันตญา ศรีผ่องงาม 3. เด็กหญิงกัลยารัตน์ แสนอุ่น
|
1. นายชนาธิป โสภาพล 2. นางนภัสนันท์ ศรีคุณ 3. นางวิไลวรรณ ขันธวัฒน์
|
3 |
โรงเรียนเชียงใหม่ประชานุสรณ์ |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงเบ็ญจวรรณ คลังสำโรง 2. เด็กหญิงญาณิศา บรรจมาตย์ 3. เด็กหญิงภัทร์วรินทร์ ถินวิจารย์
|
1. นางสาวพิมพ์พรรณ ถินวิจารย์ 2. นางสาวสโรชินี สุดานิช 3. นางเบญจวรรณ วิระทูล
|
4 |
โรงเรียนดูกอึ่งประชาสามัคคี |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวพชรวรรณ เยื่องกาย 2. นางสาวกาญจนวิจัตร สุจริตภักดี 3. นายรัชชานนท์ ตะนะวัน
|
1. นางสาวกฤติกา สีวิคาน 2. นายสุนทร สาระพล 3. นางสาวแวววิไล ไชยเสริม
|
5 |
โรงเรียนทรายทองวิทยา |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงจารุวรรณ หวังคู่กลาง 2. เด็กหญิงวรธิดา สามี 3. เด็กหญิงนภสร ต้องกระโทก
|
1. นางสาวกฤษดา วรรณขาม 2. นายปิติพงษ์ ประทุมแพง ครูไม่ครบ
|
6 |
โรงเรียนปทุมรัตต์พิทยาคม |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงณภัทร ทองพูล 2. นางสาวธัญลดา โกฏหอม 3. เด็กหญิงนวรัตน์ ปะมา
|
1. นางสาวณัฐสุดา ยักคะฮึม 2. นางสาวรัตนี วงศรีเทพ 3. นางสุพรรณ์ โมบัณฑิตย์
|
7 |
โรงเรียนโพธิ์ชัยชนูปถัมภ์ |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กชายปิยวัฒน์ ขันนาเลา 2. เด็กหญิงพรพรรณ มะอาจเลิศ 3. เด็กหญิงพรชนก ขันไพบูลย์
|
1. นางสาวธัญทิวา บุญศล 2. นายวรเวช ละดาไสย์ 3. นายสุธรวัฒน์ ภูสองชั้น
|
8 |
โรงเรียนโพนทองพัฒนาวิทยา |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงภควรรณ ธรวุฒิภัทร์ 2. เด็กหญิงจิณดาภา วงศ์สายเชื้อ 3. เด็กหญิงสิริกานดา สวัสดิ์ทา
|
1. นางสาวนิศารัตน์ ฤทธิ์แสนตอ 2. นางภัคจิรา สุภศร 3. นางศศิธร คงครบ
|
9 |
โรงเรียนเชียงขวัญพิทยาคม |
สพม.ร้อยเอ็ด |
|
ครูไม่ครบ
|
10 |
โรงเรียนโพนสูงประชาสรรค์ |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงอนัญญา กาทองทุ่ง 2. เด็กหญิงปานตะวัน มองกอเดร็ 3. เด็กหญิงไอรดา โพธิ์นาแค
|
1. นางณิชาภา ประสงค์สุข 2. นางพิมพ์ภัทร ศรีรินทร์ 3. นางสาวแก้วใจ มีเทียน
|
11 |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงปฏิมากรณ์ หาญอาสา 2. นายจักริน นิยมวัน 3. เด็กชายศุภณัฐ สายบุญ
|
1. นางสาวภีรนันท์ กล้าหาญ 2. นางสาวสุกันญา สงเคราะห์ 3. นางอุบลรัตน์ ชรารัตน์
|
12 |
โรงเรียนเมืองสรวงวิทยา |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กชายปิยะ พิมพ์มสาร 2. เด็กหญิงวัชราภรณ์ นันทะวงษ์ 3. เด็กชายพรไตรรัตน์ นาเพ็ง
|
1. นางรุ่งอรุณ ยุติพันธ์ 2. นางวัชรา คำรพ 3. นายสังคม เทียบผา
|
13 |
โรงเรียนสุวรรณภูมิพิทยไพศาล |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงนิจสิรี ศรีเกตุ 2. เด็กหญิงประกายแก้ว หินแถลง 3. เด็กหญิงปวิชญา บุญสุข
|
1. นางสาวจักรีวรรณ พัฒนวิบูลย์ 2. นางสาวจิราพร พลเยื่ยม 3. นางวิภา สุขประเสริฐ
|
14 |
โรงเรียนสุวรรณภูมิวิทยาลัย |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงสิริวิมล ศรีราธารา 2. เด็กหญิงพลอยวรินทร์ อุดม 3. เด็กหญิงมารีอาร์ อุ่มอ่อนศรี
|
1. นางจุลจิรา ทาสระคู 2. นางปราณี ชนะชัย 3. นายเด่น อุดม
|
15 |
โรงเรียนสูงยางวิทยาประชาสรรค์ |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงปิยธิดา สิงห์นันท์ 2. เด็กหญิงบงกชกร ชุมวัน 3. เด็กชายโชติวีระ ชุมภูแสง
|
1. นางสาวกฤษณา วรนาม 2. นางสาวนวพร ชุมวัน 3. นางสาวภารดี ชลธี
|
16 |
โรงเรียนเสลภูมิพิทยาคม |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงกัลยกร วรโภชน์ 2. เด็กหญิงพิมพ์กนก วงศ์จันทร์ 3. เด็กหญิงศิริกัญญา สมบูรณ์พันธ์
|
1. นางกุนนิดา เดชครอบ 2. นางสาวพิมพ์ทอง รัตนวงศ์ 3. นางสุภาพ จิตราช
|
17 |
โรงเรียนหนองผึ้งวิทยาคาร |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงรจรินทร์ เนื้อจันทา 2. เด็กหญิงอินทิรา ไชยนา 3. เด็กหญิงภัทรธิดา แก้วสุวรรณ
|
1. นางพิสมัย สุนนท์นาม 2. นางสาวสุธาริณี อนงนุช ครูไม่ครบ
|
18 |
โรงเรียนหนองพอกวิทยาลัย |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงกรวรินท์ ปวงสุข 2. เด็กหญิงณิชาภัทร พูลพิพิธ 3. เด็กหญิงมนัสนันท์ ธนาโสภณเจริญ
|
1. นางสาวจารุวรรณ บุตรทุมพันธ์ 2. นางสุวรรณทอง วรสิงห์ ครูไม่ครบ
|
19 |
โรงเรียนสตรีศึกษา |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงณัฏฐนันท์ กรุณา 2. เด็กหญิงกนกวดี คิดละเอียด 3. เด็กหญิงศิรภัสสร ชิณโย
|
1. นางสาวณัทพุทธิพร ธงทอง 2. นางพิกุล นามปัดสา 3. นางสาวสมปอง สุรเสน
|
20 |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ร้อยเอ็ด |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงกัญญาณัฐ เอกตาแสง 2. เด็กหญิงมนัสชนก มะโนวรรณ์ 3. เด็กหญิงศุภวรรณ นามโยธา
|
1. นางกฤษณา สิงห์คำ 2. นางสาวณัฏฐา อ่อนสองชั้น 3. นางสาวรุ่งนะภา แก้วไพรวัน
|
21 |
โรงเรียนจตุรพักตรพิมานรัชดาภิเษก |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กชายพงศกร คำพันธ์ 2. เด็กหญิงวริศรา บัวศรี 3. เด็กหญิงธัญวรัตน์ จันทร
|
1. นางทิพากร หอมไกล 2. นางสาวละมูล พันสุภา 3. นายอนุวัตร หาญมนตรี
|
22 |
โรงเรียนโคกล่ามพิทยาคม |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงพัทธนันท์ ฤทธิ์ขันธ์ 2. เด็กหญิงภัทรดา พลพุทธา 3. เด็กหญิงศรัญรัตน์ อุดมมาลา
|
1. นางลักขณา ฉิมกูล 2. นางสาวสมหมาย หงส์พันธ์ 3. นางสาวอนัฐตา โทนหงสา
|
23 |
โรงเรียนจังหารฐิตวิริยาประชาสรรค์ |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงวิภาวดี จันทะดวง 2. เด็กหญิงณัฐณิชา มนตรีชน 3. เด็กชายเกียรติชัย ศรีแก้ว
|
1. นางสาวเบญจมาศ เหลาเคน 2. นางสาวเพ็ญนภา นารถก้านตรง ครูไม่ครบ
|
24 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ร้อยเอ็ด |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงอรจิรา ลาภะคง 2. เด็กหญิงปพิชญาณ์ จำปาฉวี 3. เด็กหญิงชลธิชา วิเศษสุด
|
1. นางกุลฤดี ชิ้นเขมจารี 2. นายชูชาติ บุญบรรลุ 3. นางสาวลลิตา ลิรัมย์
|
25 |
โรงเรียนม่วงลาดวิทยาคาร |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กชายปณวัฒน์ ชนะพจน์ 2. เด็กชายณัฐวุฒิ สีดามน 3. เด็กชายอชิระ บรรพจันทร์
|
1. นางปักใจ คำสมมาตร์ 2. นางสาวละมัย ศรีอุทมาร 3. นางสุภัชลักษณ์ ไชยเดือน
|
26 |
โรงเรียนอาจสามารถวิทยา |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กชายนิวัติ ละเอียดจะขบ 2. เด็กหญิงนิยะดา จันทะบุตร 3. เด็กหญิงจิรัชญา ฮาดดา
|
1. นางกิ่งจันทร์ เพ็ชรหงษ์ 2. นายสมพร เบ็ญจะขันธ์ ครูไม่ครบ
|
27 |
โรงเรียนพนมไพรวิทยาคาร |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงวชิรญาณ์ คำพัฒน์ 2. เด็กหญิงชนัญธรณ์ สมรักษ์ 3. เด็กหญิงณิชากานต์ ศรีรัตน์
|
1. นางจารุณี มนปราณีต 2. นางสาวพัชภ์ชริณดา โสดา ครูไม่ครบ
|
28 |
โรงเรียนคำนาดีพิทยาคม |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กชายศักดา กมลเชื้อ 2. เด็กชายระพีพัฒน์ ไขไพวัน 3. เด็กชายจักรรินทร์ กงจักร์
|
1. นายชัยพิชิต วาระสิทธิ์ 2. นางสาวนันทวัน เชิงหอม ครูไม่ครบ
|
29 |
โรงเรียนจันทรุเบกษาอนุสรณ์ |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กชายกษิดิศ ลุนภูงา 2. เด็กชายวิทยา ชาวงษ์ 3. เด็กหญิงวริศรา ศิริวงศ์
|
1. นายชัยพร พิลาภ 2. นางถนอม พิลาภ 3. นางสุจิตรา สุขสุวรรณ
|
30 |
โรงเรียนโพนเมืองประชารัฐ |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กชายจิรวัฒน์ ศรีสม 2. เด็กหญิง เขมจิรา ประจงค์ 3. เด็กหญิงสุชาดา ตินะน้อย
|
1. นางวรา พันนึก 2. นางสาวอุมาพร จารย์รัตน์ 3. นายโณทัย ชาบุญมี
|