ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนขัติยะวงษา |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวพิกุลทอง น้อยวิจิตร 2. นางสาวธิติมา เดชอุทัย 3. นางสาวปวีณา พลเยี่ยม 4. นางสาวเทพธิดา โพธินาม 5. นางสาวบุณยาพร ฐิติวงศาโรจน์
|
1. นางครีภัทร นัวร์ฌอง 2. นางอรวรรณ รุ่งวิสัย
|
2 |
โรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาววสุนันท์ พิมพ์ดี 2. นายศิวพงศ์ วงศ์ทิพย์ 3. นายกิติพันธ์ หอมคำนึง 4. นางสาวแพรวา ศรีภูงา 5. นางสาวชุตินันท์ ไข่หิน
|
1. นางสาวกรัณฑ์เพชร สายเชื้อ 2. นางพรรณี สงวนโสภา
|
3 |
โรงเรียนดูกอึ่งประชาสามัคคี |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวระพีพรรณ สงวนพันธุ์ 2. นางสาวนันทิยา ฤกษ์ยาม 3. นางสาวนันทนา สุขไสยา 4. นางสาวพิยดา แสวงสุข 5. นางสาวรุ่งทิพย์ ทวีรัตน์
|
1. นายสุนทร สาระพล 2. นายเธียรไท ไชยา
|
4 |
โรงเรียนทรายทองวิทยา |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวยิ่งนรา ภารเจิม 2. นายรณฐิราช สิงห์นา 3. นายจิรายุ ขัยธ์ไกล้ นักเรียนไม่ครบ |
1. นางสาวนุกูล สอนสระคู 2. นายอนันตชัย พาหา
|
5 |
โรงเรียนท่าม่วงวิทยาคม |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวไปรมา สุทธิประภา 2. นางสาวชลันดา บุตรพรหม 3. นางสาวฐิติมา ไพระออ 4. นางสาวจุรีรัตน์ ประดิษฐบุญ 5. นายก่อโชค ศรีโคตร
|
1. นางจารุวรรณ สุทธิประภา 2. นางชนิตกานต์ คำวัน
|
6 |
โรงเรียนปทุมรัตต์พิทยาคม |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นายวัชรายุทธ พลละคร 2. นายภูริภัทร สอนจันทร์ 3. นายอัษฏาภรณ์ สิงทองชาย 4. นายณัฐวัฒน์ สอนจันทร์ 5. นายณัฐวุฒิ สิงห์มาดา
|
1. นางรุ่งนภา วรรณคำ 2. นางสุพรรณี สุขุมพันธ์
|
7 |
โรงเรียนผาน้ำทิพย์วิทยา |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นายไกรศร ทองศรี 2. นางสาวอรอนงค์ วรรณดี 3. นางสาวอริสา สมบุญศรี 4. นางสาวญาดา เหล่าบุญมา 5. นางสาวสิรินทรา พรมจักร
|
1. นางสาวสกุลรัตน์ บัวคำ 2. นายเอกพงษ์ จันละคร
|
8 |
โรงเรียนโพธิ์ชัยชนูปถัมภ์ |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวอ้อวรินทร์ แดนดงเมือง 2. นางสาวเยาวเรศ แสนศรี 3. นางสาวเกณิกา จรูญไสย นักเรียนไม่ครบ |
1. นางนงนุช ศรีนุกูล 2. นางพจนา มอไธสง
|
9 |
โรงเรียนโพธิ์ทองวิทยาคาร |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวชมพูนุท แก้วจันทร์ 2. นางสาวญาดาธร เทวี 3. นางสาวอรอนงค์ จันทร์โพธิ์งาม 4. นางสาวธิญาดา ตราซื่อ 5. นางสาววัชรีพร ทองดี
|
1. นางสาวกนกอร ประทุมทิพย์ 2. นางนันธิดา เลื่อมใส
|
10 |
โรงเรียนโพนทองพัฒนาวิทยา |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นายธวัชชัย บุตรพรหม 2. นายวรพจน์ นุเคราะห์กัน 3. นางสาวพรกนก ศรีเมือง 4. นายเดชโยธิน ท่ากุดเรือ 5. นายศราวุฒิ สร้อยเสนา
|
1. นางณัฐธิชา ไชยฮะนิจ 2. นายธีระพล เลิศสมพงษ์
|
11 |
โรงเรียนโพนทองวิทยายน |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวธนพร ศรีเนตร 2. นางสาวปวีณา เพ็งพันธ์ 3. นางสาวเสาวภา บำรุงรส 4. นายภาคภูมิ สาทิพย์จันทร์ 5. นางสาวสิริอักษร พลเยี่ยม
|
1. นางสาวนาตยา โยธาศิริ 2. นายอนุพันธ์ บุตรทุมพันธ์
|
12 |
โรงเรียนเชียงขวัญพิทยาคม |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวนิตยา เลบ้านแท่น 2. นางสาวกรกนก ศรีสองเมือง 3. นางสาวพิรดา ชาญสมร 4. นางสาวศิวาพร สวัสดิ์็เอื้อ นักเรียนไม่ครบ |
1. นางสาวมลฤดี กมลภพ 2. นางศุภมิต ศิริโสภณภิวัฒน์
|
13 |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวนันทิตา ศรีบุญเรือง 2. นายศิริวัฒน์ บูรนพรอนันท์ 3. นายณัฐพงศ์ ไชยคำภา 4. นางสาววรัญญา แก้วรัมมา 5. นางสาวธนิดา คามวัลย์
|
1. นายประสิทธิ์ สิมพลี 2. นางสาวภีรนันท์ กล้าหาญ
|
14 |
โรงเรียนเมืองสรวงวิทยา |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นายจักรินทร์ ศรีตะวัน 2. นายนัฐวัฒน์ มุลสุมาลย์ 3. นายธีระเดช คำชัย 4. นายภูชิต เขียนจำนงค์ 5. นางสาวนันทิชา บังเลิง
|
1. นางสาวธิดารัตน์ สิงห์นันท์ 2. นางรุ่งอรุณ ยุติพันธ์
|
15 |
โรงเรียนศรีสมเด็จพิมพ์พัฒนาวิทยา |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวอาริสา เนตรเสน 2. นายธีรทัศน์ อารีรัมย์ 3. นางสาวอารยา ระดาวงค์ นักเรียนไม่ครบ |
1. นายยืนยง จันทะนาม 2. นายศิริวุฒิ บัวสมาน
|
16 |
โรงเรียนวังหลวงวิทยาคม |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวปิยธิดา รินชัย 2. นางสาวศุจินทรา ไกรบุตร 3. นางสาวสุกานดา ภาโนมัย 4. นางสาวกานติมา ปิยมาตย์ 5. นางสาวณัฐพร วงค์อนุ
|
1. นางฐัติมา อ่อนประทุม 2. นายปรมินทร์ แวงวรรณ
|
17 |
โรงเรียนสุวรรณภูมิพิทยไพศาล |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวพักตร์ชนก โสรถาวร 2. นายสถาพร ถาวร 3. นายยุทธนา ก๋าแก้ว 4. นางสาวชัชพร จันทร์คูเมือง 5. นางสาวนิตยาภรณ์ คำหินกอง
|
1. นางศุภกาญจน์ บุญพา 2. นางสมควร พันธ์หินกอง
|
18 |
โรงเรียนสุวรรณภูมิวิทยาลัย |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวนันท์นภัส ชาติวงษ์ 2. นางสาวอริสรา ศิริคำ 3. นางสาวขนิษฐา งามเถื่อน 4. นางสาววรรณ์นิษา เพร็ชรักษา 5. นางสาวญาณิศา ตรีสอน
|
1. นางจุฑาแก้ว สุริยาประภา 2. นางรัตนา ทวยสอน
|
19 |
โรงเรียนเสลภูมิ |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นายณัฐนันท์ แก้วบัวดี 2. นางสาวสุดารัตน์ แป้นจันทร์ 3. นางสาวพิมพ์ลภัส ประจันบาล นักเรียนไม่ครบ |
1. นางสาวกิติยา อะทาโส 2. นายธนสรรพ์ กลางบุรัมย์
|
20 |
โรงเรียนเสลภูมิพิทยาคม |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวทิพานัน สุดสน 2. นางสาวรุจิรัตน์ ทนงค์ศิลป์ 3. นายภควัฒน์ ศรีจันทร์ 4. นายสุทธินัย บุตมะ 5. นายรัฐภูมิ ปลื้มใจ
|
1. นางสาวฐิตาภรณ์ อินทร์งาม 2. นางสาวอัจฉรียา ศิริวารินทร์
|
21 |
โรงเรียนหนองพอกวิทยาลัย |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นายทิพรรธ แสงไสว 2. นางสาวธิดาวรรณ พลเยี่ยม 3. นายธนพล พิมพ์ศักดิ์ 4. นายธีรภัทร โพธิ์ชัย 5. นายนทีธร ผูกพันธ์ุ
|
1. นางสาวจารุวรรณ บุตรทุมพันธ์ 2. นายวันที บุญพรม
|
22 |
โรงเรียนเหล่าหลวงประชานุสรณ์ |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวอนันธิตา สิมมะลา 2. นางสาวสุจิตรา หอมเมือง 3. นางสาววชิราวรรณ พลโยราช 4. นางสาวชัชฎาภรณ์ ก้านจักร 5. นางสาวมาลีวรรณ ชัยสิทธิ์
|
1. นางสาวสุภาพร ก้านจักร 2. นางสาวสุวนันท์ คำหอม
|
23 |
โรงเรียนสตรีศึกษา |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นายอนิรุตติ์ พงษ์ธนู 2. นายวิทยา วงค์อามาตย์ 3. นายวงศกร เพ็งปอภาร 4. นายกฤษกร แสงงาม 5. นายอโณทัย โพนเฉลียว
|
1. นางมะลุลี สุทธิประภา 2. นางรำไพ รูปใส
|
24 |
โรงเรียนสตรีศึกษา 2 |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวพิมพ์อร อนุแก่นทราย 2. เด็กชายนิกร จันดาชัย 3. นายณัฐภูมิ ล สุวรัตน์ นักเรียนไม่ครบ |
1. นางสาวชนิดา แสงอาจ 2. นายปรัสสุชน เล็กพลอย
|
25 |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ร้อยเอ็ด |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นายอดิศร มาตยคุณ 2. นางสาววรกาญจน์ เชียงพฤกษ์ 3. นางสาวนภัสวรรณ แสงสีดา 4. นางสาวเนตรนภา กองจำปา นักเรียนไม่ครบ |
1. นางสาววันเพ็ญ สังวิบุตร 2. นางศิริธร ศรีจำนงค์
|
26 |
โรงเรียนจตุรพักตรพิมานรัชดาภิเษก |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นายชยพล แสนสี 2. นายนิติกร สิงห์วิสุทธิ์ 3. นายภัทรพงค์ ลีแวง นักเรียนไม่ครบ |
1. นางสาวปัทมา ถาปาลบุตร 2. นางศิริพร ข่าขันมะลี
|
27 |
โรงเรียนโคกล่ามพิทยาคม |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวอรปรียา คำเกิด 2. นายธเนศ ดอนอินอาจ 3. นายวัชรมน ขำสุทัศน์ 4. นางสาวพรพิมล เนตรพล 5. นางสาวสุพิชฌาย์ แสงสวาท
|
1. นางรุ่งระวี นันสถิตย์ 2. นางสุระณีย์ ติสองเมือง
|
28 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ร้อยเอ็ด |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นายณัฐภูมิ ปานสีลา 2. นายอดิศักดิ์ กันบัวบุตร 3. นายธนพล ก้านศรีรัตน์ 4. นางสาวปนัดดา วาทีภักดี 5. นางสาววาเนสซ่า คิม บินเดอร์
|
1. นางสาวปภัสสร นาสุริยวงษ์ 2. นายวุฒิชัย นาสุริวงค์
|
29 |
โรงเรียนอาจสามารถวิทยา |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นายวรเมธ สาเกตุ 2. นางสาวบุหลัน ลาหัวโทน 3. นางสาวรัตนาภรณ์ ทะวะโร 4. นายศุภชัย พรคง 5. นางสาวหฤทัย โลเกต
|
1. นางสาวปัณณภัสร์ สุนนท์นาม 2. นางราตรี รัตนวงศ์
|
30 |
โรงเรียนกู่กาสิงห์ประชาสรรค์ |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นายวีระศักดิ์ หันน้ำเที่ยง 2. นางสาวณัฏฐธิดา หอมเย็น 3. นางสาวพรนภัส ไกรทอง นักเรียนไม่ครบ |
1. นางจินดา ศรีเที่ยง 2. นางสาวดวงกมล สูงพล
|
31 |
โรงเรียนขวาววิทยาคาร |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวธัญสุดา สิมหม้อ 2. นายธนาวุฒิ อัปมะทัง 3. นางสาวกมลรัตน์ ผลมะม่วง 4. นางสาวนัทชา ชิ้นงูเหลือม 5. นางสาวปานไพลิน เปไสล
|
1. นางขวัญตา อุปชา 2. นางสาวพสธร นิลผาย
|
32 |
โรงเรียนคำนาดีพิทยาคม |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวจุทามาศ นานงที 2. นางสาวนิศากร พลเยี่ยม 3. นางสาวธันวาพร สารนาเรียง นักเรียนไม่ครบ |
1. นายชัยพิชิต วาระสิทธิ์ 2. นางสาวนันทวัน เชิงหอม
|
33 |
โรงเรียนช้างเผือกวิทยาคม |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นายผดุงศักดิ์ พิศวงปราการ 2. นางสาวเนตรนภา ใหม่จันทร์ดี 3. นางสาวพิมพ์ชนก บุตรศรีเมือง 4. เด็กชายภูธิป สุธิเสน 5. เด็กชายธนากร เดชเหลา
|
1. นางทิพากร ทาลุมพุก 2. นางวราภรณ์ ไพรศรี
|
34 |
โรงเรียนโพนเมืองประชารัฐ |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. เด็กชายธนวันต์ แสงทอง 2. เด็กหญิงชนิกานต์ ฟ้องเสียง 3. เด็กหญิงจิตสุภา ศิริอรรถ 4. นาย จตุพล สุระมณี 5. นางสาว ภัทรธิดา กันนัง
|
1. นางสาวชนนิกานต์ จันทริมา 2. นางนุชนันท์ ปันต๊ะ
|
35 |
โรงเรียนม่วงมิตรวิทยาคม |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวอรวรรณ เลิศลิ้ว 2. นายโสภนัฐ สายศรี 3. นางสาวพัชรินทร์ พรมวงค์ 4. นายธนโชติ วิผาลา 5. นายทัตพงศ์ เศษแสนวงค์
|
1. นางสาวธิดารัตน์ อุรารื่น 2. นางสาวภิญญานิษฐ์ ประเสริฐแก้ว
|