ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนขัติยะวงษา |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวปวีณา พลเยี่ยม
|
1. นางจุฬาพรรณ ชุมพล
|
2 |
โรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นายรัฐภูมิ คลังสำโรง
|
1. นางสาวโศภิษฐ์ สุ่มมาตย์
|
3 |
โรงเรียนเชียงใหม่ประชานุสรณ์ |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวรุ่งอรุณ นามจุมจัง
|
1. นางสาวรุ่งทิพย์ บุญกิจ
|
4 |
โรงเรียนดูกอึ่งประชาสามัคคี |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวจารุวรรณ บุญชม
|
1. นางสาวแวววิไล ไชยเสริม
|
5 |
โรงเรียนทรายทองวิทยา |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาววิภาดา ประจันดุม
|
1. นายจรัญ จิตวงค์
|
6 |
โรงเรียนท่าม่วงวิทยาคม |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาววรรณภา สุภารี
|
1. นางชนิตกานต์ คำวัน
|
7 |
โรงเรียนทุ่งหลวงพลับพลาไชย |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวกัลยา สมานมิตร
|
1. นางภัสรา โยธาวงศ์
|
8 |
โรงเรียนน้ำใสวรวิทย์ |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นายกิตติชัย ทิพย์มาตร
|
1. นางช่องมาตร จันทาเทพ
|
9 |
โรงเรียนโนนชัยศรีวิทยา |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวกานตญา ทิพย์คุณ
|
1. นางสาวสุนารี แก้วขอนแก่น
|
10 |
โรงเรียนปทุมรัตต์พิทยาคม |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวศจิษฐา เชียงศรี
|
1. นางรุ่งอรุณ ดงงาม
|
11 |
โรงเรียนผาน้ำทิพย์วิทยา |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวจารุวรรณ บุญพินิจ
|
1. นางสาวสกุลรัตน์ บัวคำ
|
12 |
โรงเรียนโพธิ์แก้วประชาสรรค์ |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวรติมา ชำนาญยิ่ง
|
1. นางสาวรสฐกร ไกรยะบุตร
|
13 |
โรงเรียนศรีธวัชวิทยาลัย |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวปิยพร เวียงสิมา
|
1. นางสาวประพิมพ์พรรณ วรฉัตร
|
14 |
โรงเรียนโพธิ์ชัยชนูปถัมภ์ |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นายวิชาญ วงษ์คำแก้ว
|
1. นางนงนุช ศรีนุกูล
|
15 |
โรงเรียนโพธิ์ทองวิทยาคาร |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวอรวี ศรีด่านจาก
|
1. นางวัชรี สุดานิช
|
16 |
โรงเรียนโพธิ์ศรีสว่างวิทยา |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวเสาวลักษณ์ มัดหา
|
1. นางสาวสุพักตร์ศิริ พืชสิงห์
|
17 |
โรงเรียนโพนทองพัฒนาวิทยา |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวปาลิตา ภูมิภาค
|
1. นางสาวนิศารัตน์ ฤทธิ์แสนตอ
|
18 |
โรงเรียนโพนทองวิทยายน |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวสุพัตรา คำภา
|
1. นายภูดิท เมืองแวง
|
19 |
โรงเรียนเชียงขวัญพิทยาคม |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นายนรากรณ์ น้อยก้อม
|
1. นางสาวจุฑารัตน์ ประเสริฐสังข์
|
20 |
โรงเรียนโพนสูงประชาสรรค์ |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นายฤทธิเดช คุณสมบัติ
|
1. นางสาวณัฐธยาน์ แก้วงาม
|
21 |
โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวเบญจสิริ พละกรต
|
1. นางสาวกนกวรรณ คันสินธ์
|
22 |
โรงเรียนเมืองสรวงวิทยา |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวสายหยุด มูลสมบัติ
|
1. นางยุพวรรณ คำแฝง
|
23 |
โรงเรียนศรีสมเด็จพิมพ์พัฒนาวิทยา |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นายวรชิต สาลี
|
1. นางพันลัย ปรุงเรณู
|
24 |
โรงเรียนสามขาท่าหาดยาววิทยา |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวศศิกานต์ กิฬารัตน์
|
1. นางยุภาพร รัตนศรี
|
25 |
โรงเรียนสุวรรณภูมิพิทยไพศาล |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวอมรกานต์ หงษ์ศรี
|
1. นางสาวพัชนี หงษ์ศรี
|
26 |
โรงเรียนสุวรรณภูมิวิทยาลัย |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวอรวรา จันทะศรีใส
|
1. นายธีรพงศ์ เสนาวงศ์
|
27 |
โรงเรียนสูงยางวิทยาประชาสรรค์ |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวจิตรดา พิมพ์สิงห์
|
1. นางสาวนวพร ชุมวัน
|
28 |
โรงเรียนเสลภูมิ |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นายธีรพงษ์ ขัติยนนท์
|
1. นางเบญจรัศม์ ศรีระกิจ
|
29 |
โรงเรียนเสลภูมิพิทยาคม |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวรัตญา โพธิ์สิงห์
|
1. นายสำราญ พูลเพิ่ม
|
30 |
โรงเรียนหนองผึ้งวิทยาคาร |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวปภาดา สีหาตา
|
1. นายวรวิทย์ สุโข
|
31 |
โรงเรียนหนองพอกวิทยาลัย |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาววรนุช วรชินา
|
1. นางอัจฉรา สายเชื้อ
|
32 |
โรงเรียนหนองหมื่นถ่านวิทยา |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวแพรวพราว ดีหัวโทน
|
1. นางอำพร วิชัย
|
33 |
โรงเรียนหนองฮีเจริญวิทย์ |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นายชัยมงคล เต็มจิตร
|
1. นางเยาวเรศ ไร่ข้าว
|
34 |
โรงเรียนหินกองวิทยาคาร |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวลักษมีพร วงษาแจ่ม
|
1. นางสาวปรียาภรณ์ ไชยหานิตย์
|
35 |
โรงเรียนเหล่าหลวงประชานุสรณ์ |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวสุนิสา จันที
|
1. นางธนัญญา ประกอบแสง
|
36 |
โรงเรียนสตรีศึกษา |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวปราณปรียา พันธุมาตย์
|
1. นางฐิติกานต์ เค้ามาก
|
37 |
โรงเรียนสตรีศึกษา 2 |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวเกตวรา พินิจการ
|
1. นางสาวชนิดา แสงอาจ
|
38 |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ร้อยเอ็ด |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวเสาวภา พลมุข
|
1. นางสาวแหวนทอง ปัจมนต์
|
39 |
โรงเรียนเทอดไทยวิทยาคม |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวรัตนา จันทร์บุญเรือง
|
1. นางสาวจิราพร ผุยผง
|
40 |
โรงเรียนจตุรพักตรพิมานรัชดาภิเษก |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวอรวี เจตินัย
|
1. นางณิชากานต์ ลำพาย
|
41 |
โรงเรียนเมืองน้อยวิทยาคม |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวฑิฎารัตน์ เสริฐศรี
|
1. นางสุนันทา สุ่มมาตย์
|
42 |
โรงเรียนโคกล่ามพิทยาคม |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวรมย์รวิน โสภา
|
1. นางธัญญารัตน์ ทุมอนันต์
|
43 |
โรงเรียนจังหารฐิตวิริยาประชาสรรค์ |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวสุพรรษา ภูมิราศรี
|
1. นางสาวอัจฉรา ทวิไชย
|
44 |
โรงเรียนดู่น้อยประชาสรรค์ |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวสุธิดา เทศขวัญ
|
1. นางจตุพร ไชยเกตุ
|
45 |
โรงเรียนธวัชบุรีวิทยาคม |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวเบญญาภา นามไพร
|
1. นางสาวสุมนต์พร สุ่มมาตย์
|
46 |
โรงเรียนพลับพลาวิทยาคม |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นายสุธิมนต์ ปัญญาใส
|
1. นางสาวลัดดา ชูศรีเงิน
|
47 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ร้อยเอ็ด |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวธนวรรณ ตระกูลยั่งยืน
|
1. นางภาวดี อุตรา
|
48 |
โรงเรียนม่วงลาดวิทยาคาร |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวธันยพร มณีรัตน์
|
1. นายเสงี่ยม โสภา
|
49 |
โรงเรียนอาจสามารถวิทยา |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวธนพร สิมลา
|
1. นางสาวสมจิตร พรมชินวงศ์
|
50 |
โรงเรียนพนมไพรวิทยาคาร |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวปพิชญา ธงศรี
|
1. นายเทอดวิทย์ คำดี
|
51 |
โรงเรียนกู่กาสิงห์ประชาสรรค์ |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวณัฐพร นาปองสี
|
1. นางสาวนงเยาว์ สวนงาม
|
52 |
โรงเรียนขวาววิทยาคาร |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวอมรรัตน์ คุณพานิชย์โชติ
|
1. นางเบญจมาศ พวงเพชร
|
53 |
โรงเรียนคำนาดีพิทยาคม |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวฐานิดา อุทธา
|
1. นายชัยพิชิต วาระสิทธิ์
|
54 |
โรงเรียนจันทรุเบกษาอนุสรณ์ |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวสุรีรัตน์ คัดทะจันทร์
|
1. นางสัมพันธ์ ช่อรักษ์
|
55 |
โรงเรียนช้างเผือกวิทยาคม |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวธัญชนก อายุสม
|
1. นางศศิธร สุขสวาท
|
56 |
โรงเรียนโพนเมืองประชารัฐ |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาว สิริยากร พรมโสภา
|
1. นางสาวสุภัค เทพสิงห์
|
57 |
โรงเรียนม่วงมิตรวิทยาคม |
สพม.ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวสุกัญญา เวชกามา
|
1. นางอัมรินทร์ คเชนทร์ชาติ
|